CRPF recruitment:केंद्रीय राखीव पोलीस (CRPF) दलात विविध पदांच्या एकूण ९२१२ जागा;पात्रता 10 वी उत्तीर्ण

CRPF recruitment:नमस्कार मित्रांनो आपण आपल्या ब्लॉगच्या माध्यमातून विविध प्रकारच्या योजना तसेच सरकारी नोकरी व इतर महत्त्वाची माहिती आपणापर्यंत पोहोचवण्याचा प्रयत्न करत असतो. सर्व शेतकऱ्यांपर्यंत माहिती पोहोचवने हा आपला उद्देश आहे. तर अशीच माहिती म्हणजे केंद्रीय राखीव पोलीस (CRPF) दलात विविध पदांच्या एकूण ९२१२ जागा;पात्रता 10 वी उत्तीर्ण मिळेल जागाची पूर्ण माहिती आपण आज जाणून घेऊया.

केंद्रीय राखीव पोलीस (CRPF) दलात विविध पदांच्या एकूण ९२१२ जागा;पात्रता 10 वी उत्तीर्ण ) यांच्या आस्थापनेवरील विविध पदांच्या एकूण 9212 जागा भरण्यासाठी पदांनुसार पात्रताधारक असणाऱ्या उमेदवारांकडून ऑनलाईन पद्धतीने अर्ज मागविण्यात येत आहेत.CRPF recruitment

केंद्रीय राखीव पोलीस दल (CRPF) यांच्या आस्थापनेवरील विविध पदांच्या एकूण ९२१२ जागा भरण्यासाठी जाहिरात प्रसिद्ध करण्यात आली असून सदरील जाहिरातीत दिलेल्या पदांनुसार पात्रताधारक उमेदवारांकडून अर्ज मागविण्यात येत आहेत. त्याकरिता पात्रताधारक इच्छुक उमेदवारांना २५ एप्रिल २०२३ पर्यंत ऑनलाईन पद्धतीने अर्ज करता येतील.

विविध पदांच्या ९२१२ जागा
कॉन्स्टेबल पदाच्या जागा

शैक्षणिक पात्रता – पदांनुसार सविस्तर शैक्षणिक पात्रतेसाठी कृपया मूळ जाहिरात डाऊनलोड करून पाहावी.

अर्ज करण्याची शेवटची तारीख – दिनांक २७ मार्च २०२३ पासून दिनांक २५ एप्रिल २०२३ पर्यंत ऑनलाईन पद्धतीने अर्ज करता येतील.

जाहिरात पाहण्यासाठी व

ऑनलाईन अर्ज करण्यासाठी

Leave a Comment